ประกาศรางวัล ผู้ที่ได้รับรางวัลการประกวดออกแบบโลโก้ ประจำการแข่งขันกีฬาภายในระหว่างคณะ "สาธรเกมส์ ครั้งที่ 14"
ได้แก่
![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png)
นายกฤษฎา สีมา
![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png)
นักศึกษาจากคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาเทคโนโลยีการพิมพ์
จะได้รับเงินรางวัล จำนวน 3,000 บาท พร้อมโล่รางวัล
แนวคิดในการออกแบบ : เป็นการนำเลข 14 มาดีไซต์ขึ้นใหม่ โดยใส่ความเป็นกีฬาเข้าไป และให้มีลักษณะเหมือนคนกำลังวิ่ง เป็นการสื่อความหมายถึงการเล่นกีฬา และเป็นหนึ่งในชนิดกีฬาที่มีการจัดการแข่งขันอีกด้วย
ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลจากการประกวด
และขอขอบคุณ นักศึกษาทุกท่านที่ให้ความสนใจและ มีส่วนร่วมในการส่งผลงานเข้าประกวดในครั้งนี้