ขอเชิญนักศึกษา มทร.กรุงเทพ ทุกชั้นปี เข้าร่วมกิจกรรม โครงการจัดแสดงนิทรรศการกิจกรรมเสริมหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2566
ขอเชิญนักศึกษา มทร.กรุงเทพ ทุกชั้นปี เข้าร่วมกิจกรรม
โครงการจัดแสดงนิทรรศการกิจกรรมเสริมหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2566
![🌎](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc0/1/16/1f30e.png)
![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
![🌎](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc0/1/16/1f30e.png)
![👩🎤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f469_200d_1f3a4.png)
.
![🗓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5c/1/16/1f5d3.png)
.
“ เปิดโลกกว้าง สร้างทักษะ สมัครชมรมที่สนใจ ”
ภายในงานพบกับ ซุ้มกิจกรรมต่างๆ ของชมรมในสังกัดองค์การนักศึกษา มากกว่า 20 ชมรม และร่วมสนุกกับกิจกรรมภายในงาน อาทิ การแสดงจากชมรมศิลปะการแสดง การแสดงดนตรีไทย ดนตรีสากล และ ดนตรีลูกทุ่ง การแสดงโชว์จากชมรมต่างๆ และการแข่งขัน ROV
รวมถึงกิจกรรมการแข่งขันโต้วาที ในหัวข้อ "อยู่เมืองไทยสุขใจกว่าต่างประเทศ"
และสิ่งสำคัญของโครงการนี้คือ เป็นการเปิดโอกาสให้นักศึกษาได้สมัครเข้าเป็นสมาชิกชมรม เพื่อทำกิจกรรมต่างๆ อีกด้วย
.
![👨🏫](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb5/1/16/1f468_200d_1f3eb.png)
.
นักศึกษาที่เข้าร่วมกิจกรรมจะได้รับเอกสารรับรองการเข้าร่วมกิจกรรมฯ (ในหมวดกิจกรรมเลือกของมหาวิทยาลัย)
Post Views: 224